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BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

I
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukuwa nafasi hii kuwajulisha Wataalamu
wote wanaotarajia kufanya maombi ya mitihani ya usajili kwa ngazi ya Shahada
(Bachelor Degree) kuwa dirisha la maombi ya mitihani ya usajili litafunguliwa rasmi
tarehe 22 Agosti 2022 na litafungwa tarehe 20 Oktoba 2022 saa 9:30 alasiri.

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA MITIHANI YA USAJIL

Watahiniwa wote watakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

1. Wataalamu wenye usajili wa awali (PRP) ambao umekwisha muda au
umebakiza miezi miwili (2) na wale wa marudio (supplementary) ndio
watatakiwa kufanya maombi ya mitihani.

2. Maombi ya kupata “control number’ kwa ajili ya malipo yatumwe kwa njia ya
ujumbe mfupi (SMS) kwenda 0734005777 yakiwa na Majina kamili, Namba ya
usajili wa awali (PRP), kiasi kinacholipwa, kituo unachopenda kufanyia
mtihani na aina ya mtihani utakaofanya (First sit/Supplementary). lkiwa ni
marudio (supplementary) ainisha kama ni nadharia, vitendo au yote. '

3. Baada ya dirisha kufungwa, orodha ya watahiniwa na vituo vyao vya mitihani
vitawekwa kwenye tovuti ya Baraza (www.hlpc.go.tz) i

4. Vituo vya mitihani ni KCMUCo — Kilimanjaro, CUHAS- Bugando Mwanza,
MUHAS & St. Joseph — Dar es salaam, Amenye — Mbeya na UDOM —
Dodoma. _ -

5. Wanaofanya mafunzo ya utarajali MNH watafanya mitihani katika kituo cha
MUHAS na wanaofanya mafunzo ya utarajali maeneo tofauti na . MNH
watafanya Mitihani kituo cha ST. Joseph — Dar es salaam.

Angalizo: 1. Maombi haya HAYAFANYIKI kwenye mfumo wa baraza (HPRS) kwa
Sasa,-hivyo kwa msaada zaidi piga simu ya ofisi 0734005777

2. Maombi yatakayotumwa Baada ya terehe 20 Oktoba 2022 saa 9: 30
Alasiri HAYATAFANYIWA KAZI.
Upatapo tangazo hili mtaarifu mwenzako.
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